Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอของอะไรเจ๋งสุดครับในราคาไม่เกิน6พันบาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอของอะไรเจ๋งสุดครับในราคาไม่เกิน6พันบาท

การ์ดจอของอะไรเจ๋งสุดครับ ที่อยู่ในช่วงราคาไม่เกิน 6 พันบาท
    -ยี่ห่ออะไรดีทีสุดครับ
    -ของค่ายไหนดีกว่ากัน(ATI หรือ Nvidia)
    ทั้งหมดที่ว่าอยู่ในเรทราคาไม่เกิน6พันบาทนะครับ ฟันธงให้หน่อยจ้า

ขอบคุณมากๆจ้า

- ดีด้านไหนครับ งานประกอบดี ราคาถูก เครมง่าย ศูนย์เครมเยอะ Overclock ได้เยอะ ซิงค์สวย การ์ดสวย อุณหภูมิต่ำขณะเล่นเกมส์ แรง ทนทาน ประกันยาว

*** คำว่า " ดี " ของแต่ละท่านไม่เหมือนกันครับ แต่ละท่านให้น้ำหนักความสำคัญแต่ละหัวข้อไม่เหมือนกันครับ ควรจะบอกเงื่อนไขต่างๆ ของท่านเองด้วยครับ ถ้ามันดีเหมือนที่ผมบอกทุกอย่างคงขายได้แค่ยี่ห้อเดียวแล้วครับ

- ย้อนกลับไปอ่านข้อ 1

* ท่านเอาไปใช้ทำอะไรครับ ทำงาน เล่นเกมส์ ถ้าเล่นเกมส์ เล่นเกมส์อะไรเป็นหลัก หรือ เล่นบ่อยๆครับ
    ** ท่านใช้ PCI-E หรือ AGP ครับ
    *** แต่ถ้าให้ตอบกลางๆ คง 7600gs 7600gt 7900gs 8600gt 1650pro ครับ

Comment

เยี่ยมมากท่าน Gearhead ละเอียดยิบเลย
      แต่งบ 6000 ผมว่า 7900gs กะ sapphire 1950pro หรือ 1950GT ยี่ห้อไรก็ได้

Comment

ดี ก็คือ งานประกอบดี ราคาถูก เครมง่าย ศูนย์เครมเยอะ Overclock ได้เยอะ ซิงค์สวย การ์ดสวย อุณหภูมิต่ำขณะเล่นเกมส์ แรง ทนทาน ประกันยาว อะไรพวกนี้อะครับที่ราคาการ์ดไม่เกิน6พันอะครับ
        พี่มีเงินไม่เกิน6พัน พี่จะซื้อของอะไรอะครับ ประมาณนี้จ้า คิคิ

Comment

รายละเอียดตามนั้นก็ต้อง 7900GS อ่ะดิ....

Comment

ตกลงเดี๋ยวผมจาไปซื้อ 7900GS อิอิ ขอบคุณมากๆจ้า

Comment

Originally posted by penryn View Post
              ดี ก็คือ งานประกอบดี ราคาถูก เครมง่าย ศูนย์เครมเยอะ Overclock ได้เยอะ ซิงค์สวย การ์ดสวย อุณหภูมิต่ำขณะเล่นเกมส์ แรง ทนทาน ประกันยาว อะไรพวกนี้อะครับที่ราคาการ์ดไม่เกิน6พันอะครับ
              พี่มีเงินไม่เกิน6พัน พี่จะซื้อของอะไรอะครับ ประมาณนี้จ้า คิคิ

ซื้อมาแล้ว ขอดูการ์ดสุด Perfect ของท่านหน่อยนะครับ^^

Comment

อิอิ Galaxy เกือบทำพิษ

ขายการ์ดต่อพี่คนนึงไป แล้วด้านหลัง void ที่ติดจากโรงงานกาแลกซี่ที่บอกสเปค (ด้านหลัง

ตัวการ์ด) มันจะมีรอยตัดกากบาทอยู่ พี่เค้าโทรมาถามว่า ผมตัดเองรึเปล่า ต้องรีบโทรไปถาม

HWH เลย เค้าก็แจ้งว่า มันมีรอยตัดมาจากโรงงานอยู่แล้ว เคลมได้ไม่มีปัญหา อิอิ

ใครใช้ยี่ห้อนี้อยู่ลองดูนะครับ ถ้าเป็นแบบที่ผมว่า ไม่ต้องวิตก

Comment

กรีดเหมือน ของ Spark เลย อิอิ

Comment

เกิดมาไม่เคยเห็น High-End จะไม่ร้อนซักตัว หุหุ

Comment

ถ้ารออีกนิด ซีรี่ 8 กำลังราคาลง

Comment

จขกท.ก็ไม่หาข้อมูลก่อนถามเลยเนอะ...

ทั้ง ๆ ที่ Forum Graphics & VGA Zone เนี่ย...

มันมีให้อ่านกันตาแฉะกันไปข้าง... ลองอ่านดูหน่อยเป็นไร

Comment

7900

Comment

ไม่เกิน6000 ก้อ7900GS 1950pro นอนดันจ้า

Comment

7900gs ครับ

Comment

Working...
                              X