Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเจอแบบนี่มั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปัญหาอยู่ที่แรมตัวไหม่หรือทั้ง2ตัว ตัวเก่า / ตัวไหม่
    ลองใส่ทีละตัว แล้วลองเทสดูครับ

Comment

Originally posted by DKUT View Post
      ของผมมันไม่ร้องซักแอะ แต่ตอนเปิดต้องกดแช่ไว้ 3 วินาที แล้วจึงทำงาน
      ถ้าผมซื้อบอร์ดตัวนี้ แล้วผมจาเป็นแบบคุณไหมเนี่ยะ กลั๊วกลัว

Comment

ลองเครมดู เอาไปทั้งเครื่องเลยว่ามีปัญหา ถ้าแรมไปเขาคงไม่เครมให้ ออ.ทำหน้าเศร้าๆด้วยนะครับ

Comment

ลองใส่ทีละ slot ดูครับว่าทุก slot มันใช้ได้ปกติป่าว

Comment

สรุปคือ สล๊อด 1 กะ 2 เจ๋งชัย(เน่านั้นเอง)เรียบร้อยแล้วครับ จะใส่แรมแบบใหนยี่ห้อใหนแหม่งร้องหมด พอมาใส่สล๊อด 3 กะ 4 ไม่ร้องอ่ะครับ..ใช่งานได้ปกติครับสงสัยต้องไปเครมแล้วล่ะครับ...เศร้า..

Comment

แง่มๆของผมm2n-eเปิดไม่ค่อยจะติดเซงอะพอเล่นๆไปค้างอีกเซงอ่าาซื้อได้2อาทิตเองอะ

Comment

..

Originally posted by memean View Post
                แง่มๆของผมm2n-eเปิดไม่ค่อยจะติดเซงอะพอเล่นๆไปค้างอีกเซงอ่าาซื้อได้2อาทิตเองอะ
                หนักกว่าผมอีก...

Comment

ผมก้อไม่รู้ว่ามานเป็นไรอะ ... เนี่ยพึ่งถอดออกมาจากเคสแล้วลองเสียบ ดูมันมันดันติดซะงั้น

Comment

-*-

Comment

Working...
                    X