Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไรท์แผ่นไม่ได้คร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไรท์แผ่นไม่ได้คร้าบ

ช่วยบอกผมทีคับ จะไรท์แผ่นลิขสิทธิ์ยังไง เพราะผมจะไรท์ท่ารำ นาฏศิลป์ แล้วมานล๊อคแผ่นอ่ะ T^T
    ขึ้นแค่ 154MB และไม่มีไฟล์ VDO พอผมกดไรท์ขึ้น Section Error เปงแถวๆเลย
    ลองทั้ง Alcohol 120% / Nero Premium 7 / Clone CD ก้อไม่ผ่านซักอ่านทำไงดีอ่ะคับ วานผู้มีความรู้ช่วยตอบผมที

iso buster น่าจาทำได้ หาไฟร์ที่เเท้จิง ละดึงลงเครื่อง

หนางบางเรือง ถ้าลากลงเครื่องตรงๆ %ที่90+ จะerror drive dvd เอ๋อ หายไปเลย
    เเนะนำให้ลอง คิ๊กขวาที่ file หนัง ละ เลือกไปที่ send to ---desktop----หรือ my doc ง่ายๆเลย จาทำได้ ก่อนเอาไปไรท์ เพราะถ้า coppy เลย ก็จาเจ๊งอยู่ดีเสียเเผ่น
    Last edited by yeeha35; 19 Jun 2007, 20:44:44.

Comment

iso buster ครับผม

Comment

Working...
      X