Announcement

Collapse
No announcement yet.

thaiheatsinks

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• thaiheatsinks

thaiheatsinks นี่เชื่อถือได้ไหมครับ

ได้
    จบ

Comment

สำนักงานอยู่ไหนต้องดูด้วยนะครับ เผื่อมีปัญหาจะได้ติดตามได้

Comment

ลองดูครับ.............

Comment

อยู่ที่ฟอจูน
          ร้านอ่ะ

Comment

ตอนนี้ผมว่าไม่มีแล้วนะครับ ที่ฟอร์จูน อ่ะ

อีกอย่างสั่งผ่านเวบ ไม่ค่อยน่าเชื่อถือ ครับ เพราะว่า หน้าเวบ ไม่ได้อัพเดท ไรเลย เบอร์โทรก็โทรติดต่อไม่ได้อ่ะคับ น่ากรัวว...

Comment

ร้านมันมีที่ไหนมั้งอ่ะ....

Comment

ขอบคุณครับ จะลองดู

Comment

ไปที่ฟอร์จูนแล้ว ไม่เคยเจอเลย

Comment

ไม่น่าเชื่ออ่ะ เพิ่งส่งเมล์ไปถามเรื่องสิ้นค้าและวิธีการซื้อของ ไม่มีตอบกลับมาเลย เงียบสนิท

Comment

ร้ายหายไปแล้วครับ ที่ฟอร์จูน
                      เมื่อก่อนน่าเชื่อถือครับ เดี๋ยวนี้ไม่แล้ว ไม่รู้หายไปอยู่ไหน

Comment

สำหรับผม เชื่อถือครับ เมื่อ 5-6 ปีที่แล้ว (อยู่สงขลา) เคยสั่งซื้อ ก็ได้ของตามกำหนด พอขึ้นมาเรียนกทม. 4 ปีที่แล้ว(แถวหนองจอก แบบขี้เกียจเข้าเมือง) ก็เคยสั่งซิลิโคนเงิน ก็ได้ตามกำหนด แต่ตอนนี้ไม่รู้ เพราะทำงานอยู่ในพันทิพย์ ก็เลยไม่ค่อยได้ใช้บริการ

Comment

Working...
                        X