Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนอีกครั้งครับ ด่วนมากๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนอีกครั้งครับ ด่วนมากๆ

จะทำงานส่งอาจารย์อ่าครับ
    ใครพอมีวิธีทำไฟล์รูปให้เป็นไฟล์ .pdf ได้ ครับ

รบกวนอีกครับ ขอบพระคุณอย่างสูง

จัดไป
    http://www.adultpdf.com/products/con...eg-to-pdf.html

ถ้ายังไม่พออีกก็ พิมพ์ jpg to pdf ใน google มีโปรแกรมให้เลือกเล่นเพียบ

Comment

ขอบพระคุณครับพี่ dears เดี๋ยวลองก่อน ได้ความว่ายังไงเดี๋ยวมาบอกขอรับ

Comment

เปิดรูปใน photoshop แล้วเซฟเป็น pdf ได้เลยครับ

Comment

อิก 1 ทาง adobe acrobat professional งับ

Comment

แปลงไฟล์รูปเป็นไฟล์ .pdf ได้แล้วนะครับ แล้วเราจะ copy หรือ แก้ไขข้อความ ไฟล์.pdfได้ไหมครับ
            Last edited by bokiedoddy; 19 Jun 2007, 22:21:47.

Comment

ถ้าตัวต้นฉบับเป็นไฟล์รูป แก้ไขไม่ได้ครับ นอกจากจะใช้ photoshop ตกแต่งเอา

Comment

Originally posted by bokiedoddy View Post
                แปลงไฟล์รูปเป็นไฟล์ .pdf ได้แล้วนะครับ แล้วเราจะ copy หรือ แก้ไขข้อความ ไฟล์.pdfได้ไหมครับ
                ผมลองตั้งแต่สากกะเบือยันเรือรบแล้วงับ ถ้าจะยาก....

Comment

หมดหวังสงสัยต้องมานั่งพิมหมดเลย T T

Comment

ถึงมันจะเป็นไปไม่ได้แต่ผมก็ขอขอบพระคุณทุกท่านเป็นอย่างสูง ที่ให้ความช่วยเหลือนะครับ

Comment

Working...
                    X