Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้ใช้ mb asus p5b ตัวธรรมดาด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้ใช้ mb asus p5b ตัวธรรมดาด้วยครับ

อยากทราบว่าเมนบอร์ด p5b ท่านลาก fsb ไปสุดที่เท่าไรกันครับ ของผมลากกับ e4300 ไปสุดที่ fsb 370 ทำอย่างไรก็ไม่สามารถลากไปให้สูงกว่านี้ได้เลย เลยอยากทราบว่าของเพื่อนๆ ลากไปได้เท่าไรกันบ้างครับ ของผมไบออสใหม่ 2012 ตอนนี้กำลังมึนครับ ถ้าตันที่เมนบอร์ดจะได้เปลี่ยนครับ ขอบคุณทุกท่านที่ออกความเห็นครับ

E4300 มันตันที่ cpu อ่ะครับ ต้องวีกเทพจริงๆถึงจะดันได้ 400 ถ้าอยากลากบัสต้องเล่นพวก E6XXX ครับ อันนี้ลากกันกระจาย 500 กว่าๆก็มี

Comment

แต่ตัว p5b ก็ลากไม่ค่อยไปนะครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        แต่ตัว p5b ก็ลากไม่ค่อยไปนะครับ
        ลากได้ดีระดับหนึ่งนะครับ ไม่ขี้เหร่เลย 400+ นี่สบายๆครับ

Comment

ถ้าได้ 400+ นี่ก็แจ่มเลยครับ ใครใช้เมนบอร์ดตัวนี้อยู่เข้ามาช่วยหน่อยครับ ถ้ามีใครได้ 400 ขึ้นนี่ ผมจะได้เปลี่ยน cpu แทนนะครับ ขอความเห็นหน่อย ขอบคุนทุกท่าน

Comment

Working...
          X