Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asrock ALiveNF6G - VSTA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asrock ALiveNF6G - VSTA

VGA ออนบอร์ดของ Mainboard : Asrock ALiveNF6G - VSTA
    นี่แชร์แรมไปเท่าไหร่ครับ
    แล้วมันเล่น Battle Field ไหวมั้ย ถ้าใส่แรม 2 GB คู่กับ X2 3600 ไม่คล๊อกนะครับ เปิดร้าน น่ะ

ต่อให้ใช้ quad core + ram 4gb เเต่ถ้าใช้ onboard ก็คงเล่น BF ไม่ไหวหรอกครับ ถึงเล่นได้ก็คงจะปรับได้เเต่ Low All ครับ

Comment

การ์ดจอคือ หัวใจหลักของเกม

Comment

แบทเทิรนฟิวด์กินเสปกเกินไปสำหรับออนบอร์ด

Comment

เกินกำลังออนบอร์ดไปมากครับ 7600GS เหมาะกว่าครับ

Comment

ต่อเหลือ Spark 7300 GT max หรือ Spark Radeon X1550 ไหวมั้ยครับ
            Last edited by cmo; 20 Jun 2007, 18:42:28.

Comment

ล่าสุดเคยเล่น BF2142 บน X300SE 128 ครับ ปรับต่ำหมด ไม่กระตุกครับ

Comment

ออนบอร์ด รอดยาก ยังไม่ทันชักปืนเลยโดน ส่องไปแล้วมั้งนะ (อืดจัง)

Comment

สรุปแล้วราคาที่ผมต่อไป นี่พอจะเล่น ระดับ Medium ไหวมั้ยครับ พอดีไม่เคยเล่นเกมนี้เลยน่ะ - -

Comment

7300GT DDR3 ครับ ไม่น่ากว่านี้ครับ

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นครับ ^^

Comment

Working...
                      X