Announcement

Collapse
No announcement yet.

เขา HomePage ผ่านIE ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เขา HomePage ผ่านIE ไม่ได้

คือผมมีคอมพ์ อีกเครื่อง เป็น T160 ของเอเซอร์ ผมลง Win ใหม่ แต่ปรากฏว่าต่อเน็ทแล้วมันเข้าโฮมเพจไม่ได้ ลองติดตั้ง IE ใหม่แล้วอาการก็เหมือนเดิม ลองรีแพร์Winแล้วก็เหมือนเดิม ลองติดต่อ Sevice Center ของเครืองข่ายแล้วและตั้งค่าต่างๆใหม่ต่ามคำแนะนำแล้วก็เหมือนเดิม จำทำอย่างไรดีครับ

เข้าเน็ตผ่านIE ไม่ได้

Originally posted by BudS View Post
    คือผมมีคอมพ์ อีกเครื่อง เป็น T160 ของเอเซอร์ ผมลง Win ใหม่ แต่ปรากฏว่าต่อเน็ทแล้วมันเข้าโฮมเพจไม่ได้ ลองติดตั้ง IE ใหม่แล้วอาการก็เหมือนเดิม ลองรีแพร์Winแล้วก็เหมือนเดิม ลองติดต่อ Sevice Center ของเครืองข่ายแล้วและตั้งค่าต่างๆใหม่ต่ามคำแนะนำแล้วก็เหมือนเดิม จำทำอย่างไรดีครับ
    ตอนนี้ผมจึงเหมือนกับจะเซ่อร์เหมือนกับAcer

Comment

firefox....

Comment

Working...
      X