Announcement

Collapse
No announcement yet.

s41 รีสตาสเอง มีครายเป็นบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• s41 รีสตาสเอง มีครายเป็นบ้าง

พอใช้งานไปสักพัก(เล่น dota) เครื่องค้าง และเปลี่ยนไปเป็นหน้าจอสีน้ำเงิน แล้วมีตัวอักษร กับตัวเลข เยาะแยะ

แล้วพอ บูทเครื่องใหม่ เข้าสู windows เสร็จ มันขึ้นว่า

The system has recovered from a serious error

a log of this error has been created

แบบนี้อะคับ ช่วยทีนะคับว่ามันเป็นอะไร

เป็น win xp นะครับ

Comment

มีเลข 41 เข้ามาดู เหอๆ

Comment

ผมก็เป็นจะเซ็งเลย เล่นทุกครั้งเป็นทุกครั้ง Driver ก็เอาจากที่นี่ Overclock ไปอ่ะคับ
        มีอีกนะคับ เวลาปิดฝาเครื่องลงมาแล้วพอจะเปิดกดยังไงก็ไม่เปิดคับ ต้องกดปิดแล้วเปิดใหม่
        และจะเจอปัญหาเปิดเครื่องแล้วมันก็ไม่มีไรเลยจอมืด ต้องปิดเปิดใหม่อยู่หลายรอบ เป็นรายทีล่ะ
        Card Reader ก็อ่าน SD Card ผมไม่ได้ ใส่แล้วมันจะอืดๆ ค้างๆ ต้องเอาการ์ดออก แต่ผมใช้กับ
        USB CardReader ก็อ่านได้นะคับนะคับ

Comment

ใครเจอปัญหาเดียวกันลองเข้ามาคุยกันนะครับ ของผมก็เป็นทุกครั้งที่เล่นเลย
          แบบนี้เอาไปเข้าศูนย์จะได้ไหมครับ

Comment

ผมไม่เป็นคับเล่นได้ทั้งวัน
            ใช้ XP cool V3 คับตอนนี้

Comment

Originally posted by raatasamut View Post
              ผมไม่เป็นคับเล่นได้ทั้งวัน
              ใช้ XP cool V3 คับตอนนี้
              ใช่ xp kool v3 อ่ะเป่าครับ ตัวนี้ผมลงไป มานหาไดวเวอร์ อะไรไม่เจออยู่ 1 ตัวไม่ทราบทั้งๆที่ลง ตัวอื่นจะขาดแค่ โมเด็ม

Comment

Working...
              X