Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ cpu ผมรัน 100%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ cpu ผมรัน 100%

ช่วยด้วยครับ cpu ผมรัน 100% ดูใน task manager - processes ตรง qttask.exe มันทำงานอยู่ตลอดเวลา end process ก็ไม่ได้ครับ ช่วยด้วยครับ เป็นอยู่เลยครับตอนนี้ ขอบคุณทุกทุกท่านที่เข้ามาช่วยผมครับ

ผมออน รอเลยนะครับเดือดร้อนจริงจริงวานผู้รู้ช่วยหน่อยครับ

Comment

ได้แล้วครับ พอดีเซีร์ทหาในกูเกิล เขาบอกให้แอดรีมูพโปรแกรม quicktime ออก กลับมาใช้ได้เหมือนเดิมแล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

โดนไวรัสคับ ผมเคยเป็น แต่จำไม่ได้ว่าตัวไหน ใช scan virus อะไรอยุ่อะ ไวรัสเก่ามากๆ แล้วนะ ท่าทางได้เวลาเปลี่ยน scan virus ได้แว้ว

Comment

โปรแกรมมันเอ๋อ เหรอครับ มันเลย Fulload ค้างเลยงะ

Comment

เคยเป็นเหมือนกัน แต่คิดอะไรไม่ออก ลงใหม่ไปเลย กำลังว่างพอดี เ

Comment

QuickTime มันไม่น่าจะรันตั้ง 100 เปอร์เซนต์เลยนะครับ ถ้ามันไม่ได้กำลังโหลดตัวอัพเดทของมันอยู่

ยังไงลองสแกนไวรัสดูก่อนดีกว่า สบายใจ

Comment

ไวรัสโทรจัน

Comment

Working...
                X