Announcement

Collapse
No announcement yet.

Firefox สามรถทำยังงี้ได้เหมือน IE ไหม ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Firefox สามรถทำยังงี้ได้เหมือน IE ไหม ครับ

http://www.talesrunner.in.th/service...Faq.aspx?fid=1

พอดีอยากให้ขึ้นยังงี้ตลอดอ่าครับ

ไม่ได้อ่ะดิ เหอะๆๆๆ....

Comment

ไม่รู้ใช่ ตัวแบบนี้ปาวนะ

Comment

พี่ท่านลงExtentionไว้เพียบเลยแฮะ เหอะๆๆๆ....

Comment

ลง ActiveX ได้คับ แต่ต้องลงอะไรนิดหน่อย
          แต่ก็ ใช้ได้ไม่สมบูรณ์น่ะ เช่น ใช้firefoxล็อคอินเข้าเล่นsfไรพวกนี้ไม่ได้

**editเพิ่มเติม
          หาตัวที่ต้องลงก่อนใช้activexไม่เจอ ถ้าจำเป็นต้องใช้จำพวกนี้แนะนำให้ใช้ietabละกันคับ
          Last edited by PUSH THE TEMPO; 20 Jun 2007, 22:06:08.

Comment

กำเลย

Comment

Add-on ของ Firefox อ่ะคับที่ชื่อ IEtab อ่ะทำได้คับ

Comment

Working...
              X