Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามพี่ๆครับ ว่า VGA on board แชร์ RAM จ ากเครื่อง ได้สูงสุดเท่าไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามพี่ๆครับ ว่า VGA on board แชร์ RAM จ ากเครื่อง ได้สูงสุดเท่าไร

ถามพี่ๆครับ ว่า VGA on board แชร์ RAM จ ากเครื่อง ได้สูงสุดเท่าไร

พอดีแรมเครื่องน้องชายยังไม่ได้ใส่การ์ดจอ
    แต่จะเล่นแบบออนบอร์ดสามารถยืมแรมจากเครื่องได้ไหมครับ
    สูงสุดเท่าไร
    มีผลเสียอะไรไหม

รบกวนพี่ๆครับ

Ram DDR2 1.5 GB

มันแล้วแต่บอร์ดแต่ละรุ่นด้วยมั้ง....

Comment

เท่าที่เมนบอร์ดยอมให้แช่ร์ครับ

Comment

เมนบอด ตัวไหนล่ะท่าน

Comment

MSI i915GM-F ครับ ที่บ้านเล่นบอร์ดนี้ทั้งบ้านเลย มันทนจริงๆๆ ครับ

Comment

256 ครับ มากกว่านี้ยังไม่เคยเจอครับ

Comment

แล้วแต่บอร์ด แต่ละรุ่นครับ

หาเจอแค่นี้ครับ รุ่นที่ท่านบอกไม่เจอครับ

http://global.msi.com.tw/index.php?f...keywords=915GM

Comment

ขอบคุณครับ ตัดสินใจควักตังส์ซื้อการ์ดใส่ดีกว่า ลอง เซ็ตดูแล้ว ไม่เวิร์คครับ

Comment

Working...
                X