Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ครับช่วยหา Sink ใหม่ใส่ 775 P4 640 HT ดับร้อน งบ 1500 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ครับช่วยหา Sink ใหม่ใส่ 775 P4 640 HT ดับร้อน งบ 1500 บาท

พี่ครับช่วยหา Sink ใหม่ใส่ 775 P4 640 HT ดับร้อน งบ 1500 บาท

ขอบคุณครับ ไม่เคยใส่ Sink ตัวอื่นเลยใส่แต่ตัวที่แถมมากับ CPU เลย ระบายความร้อนช้า...กลัวไหม้ 56-60 บ้าน non-Air (ไม่มีตังติด)เพราะค่าไฟฟ้าบานแน่

เห็นเขาว่าตัวนี้คุ้มค่าคับ ราคาไม่แรง เย็นดีด้วย แต่ไม่ลองหามือสองในบอร์ดคับ
    พวก Ultra-120, HR-01, Andy Samurai, Zalman 9500LED มือสองราคาประมาณนี้นะคับ

Comment

ZALMAN CNPS8000 1,650

Comment

สวยดีครับ ตะแกรงงามแท้ๆๆ

Comment

ตลาดบ้านเราพอมีครับ ลุยโล้ด....

Comment

รับแซ่บ......เตรียมเสียตังส์อีกแล้วรอบนี้
            Last edited by ASBK; 21 Jun 2007, 16:58:21.

Comment

Zalman 9500LED น่าจะเอาอยู่นะครับ เพิ่มงบหน่อย เล่น Ultra-120 หรือ Andy Samurai ดีกว่านะครับ

Comment

Originally posted by newsgau View Post
                Zalman 9500LED น่าจะเอาอยู่นะครับ เพิ่มงบหน่อย เล่น Ultra-120 หรือ Andy Samurai ดีกว่านะครับ
                เซมๆ นะคับ

รีวิวทดสอบใน OCZ มีให้อ่านทุกตัวคับ ลองหาอ่านเปรียบเทียบดูละกัน
                Last edited by CBR150; 21 Jun 2007, 19:12:17. Reason: +

Comment

เอาน้องนินจาไหมท่าน..............เย็นโคตร หึหึ

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
                    เอาน้องนินจาไหมท่าน..............เย็นโคตร หึหึ
                    ตัวไหนครับ กำลังหาอยู่แนะมาเลยครับ ราคาเท่าไร ผมว่าตัวเก่าผมมันร้อนมาก

Comment

Originally posted by ASBK View Post
                      ตัวไหนครับ กำลังหาอยู่แนะมาเลยครับ ราคาเท่าไร ผมว่าตัวเก่าผมมันร้อนมาก

ตัวนี้เลยท่านใหญ่เย็น แต่ใหญ่มากแนะนำหาตัวอื่นดีกว่า
                      เดี๋ยวซื้อไปจะใส่ไม่ใด้ครับ เป็นห่วง................

http://www.tkcom99.com/product_detai...=6&s_cat_id=43
                      Last edited by JINDASAMUD; 22 Jun 2007, 17:20:09.

Comment

katana2 ครับ 1350 เอง

Comment

Originally posted by BalZeBuB View Post
                          katana2 ครับ 1350 เอง
                          ชื่อเหมือนรถเลย เด๋วผมจะลองดูตามท่านนะครับ

Comment

Working...
                          X