Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาข่าว Samsung 22" มาบอก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าเป็น panel อะไร เคยเห็นมีคนซื้อของล็อตใหม่แล้วข้างหลังจอไม่บอกรายละเอียดอะไรเลยว่าเป็น panel อะไร เลยไม่ค่อยแน่ใจว่าใช่ "S" รึเปล่า

Comment

ถ้าซื้อมาประมาณ10500อันนี้น่าจะเป็นCนะคับ(อันนี้ผมสันนิฐานจากราคานะคับไม่มข้อมูลยืนยันคับต้องลองดูกันต่อไปงับ) เพราะตอนนี้SAMSUNGรุ่น266BWราคาอัพ12000กว่าแล้วอะ แต่ผมเห็นที่ร้านINCOMยังขายถูกที่สุดเลยอะประมาณ10500

เห็นครั้งที่แล้วคุณพีบอกซื้อร้านที่อยู่แถวร้านSPEED ติดกับร้านSPEED ที่ขายจอเยอะๆๆก็มีร้านincom

Comment

Originally posted by portega View Post
        คุณพี ตกลงคุณซื้อร้านincomใช้ไหมคับ
        ใช่ครับ ร้าน Incom

แต่ราคาร้าน Incom กับ IT City ข้างบน เท่ากันนะครับ 12500 บาท

Comment

รอ 24 นิ้วต่อไปครับ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
            ใช่ครับ ร้าน Incom

แต่ราคาร้าน Incom กับ IT City ข้างบน เท่ากันนะครับ 12500 บาท

งั้นผมว่าของคุณพีเป็นSแน่เลย เพราะผมเห็นยังมีบ้างร้านขายอยู่10500อยู่เลย

Comment

ตอนผมซื้อ 17" เมื่อสองปีก่อน ยังเกือบสองหมื่นเลย
              เหอๆๆ ราคาตัวใหม่ น่าสอยจัง

Comment

ฟามรู้จดๆ

Comment

ลอกคนข้างบนคับ

Comment

Working...
                  X