Announcement

Collapse
No announcement yet.

[BENQ S41] ราคา ตอนนี้อยู่ที่เท่าไหร่แล้วครับ หาซื้อได้ที่ร้านไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [BENQ S41] ราคา ตอนนี้อยู่ที่เท่าไหร่แล้วครับ หาซื้อได้ที่ร้านไหนบ้างครับ

อยากทราบราคาของ BENQ S41 ล่าสุดหลังงาน Commart ครับผม ไม่ทราบว่าอยู่ที่เท่าไหร่ หาซื้อ ณแห่งหนใด ท่านผู้ใดพบ Notebook รุ่นดังกล่าวรบกวน แจ้งกันหน่อยนะคร้าบบบบ ขอบคุณครับ
    ต่อง ต่อง ต่อง ต๊อง :P

ร้าน Speed ที่พันทิพ คิดว่าของมาแล้ววันที่17ผมไปถามคนขายแล้วเค้าบอกว่าวันจันหรืออังคารของจะเข้า แต่ผมยังมะได้ไปซื้อเลยอ่ะ ราคาตกราวๆถ้าฟังไม่ผิดนะ 40500

Comment

ขอบคุณนะครับ มีท่านอื่นเห็น เจ้าตัวดีที่ร้านไหนอีกไหมครับผม ว่าจะไปเดินดูกลัวของหมดอีก ไม่ก็ได้ตัวเหลือๆ จากงาน คงจะเศร้าน่าดูไว้ถ้าผมไปจะมาเล่าให้ฟังนะคับ

Comment

อยู่หาดใหญ่ซื้อที่ไหนได้บ้างครับ

Comment

มารายงาน ครับ วันนี้ขับรถ ร่อนทั้งวัน ไป Fortune มี ตัวนึงมั้ง 40900 บาท แต่ไม่ได้ check หนะครับ เพราะว่า ผมนึกว่า Pantip ถูกกว่าเลยไปดูที่PANTIP ปรากฎทั้งห้างเหลือ สองตัว แถม check ไป check มา เจอ Dead Pixel ทั้งสองตัวเลยล่ะครับ ยังไงเพื่อนๆ ที่จะซื้อ ดูดีๆ หน่อยนะครับ

ร้าน Speed บอกว่า ของจะเข้ามาวันที่ 26 นะครับ ยังไงเพื่อนๆจะได้ไม่ต้องไปเสียค่าน้ำมันกับทางด่วนเหมือนผม >_<"

ว้า ว่าจะได้เอามาใช้แล้วเชียวน้าๆๆๆ เพื่อนๆ คนไหนจะไปซื้อสัปดาห์หน้าไปด้วยกันไหมครับ เผื่อจะได้ ไปต่อรองราคากันได้ ซื้อเยอะๆจะได้ลดไม่ก็ของแถมเพิ่ม

Comment

รุ่นนี้มานดียังไงคนหากันจังบอกหน่อยจิ

Comment

คือว่ามันได้ การ์ดจอ 8600GS แล้วก็ เป้น platform ใหม่ Santa Rosa ซึ่งราคานี้ ยี่ห้ออื่นมันยากเกินจะไขว่คว้าครับ มันเลย ขายดิบขายดี โดยเฉพาะวัยรุ่นเพราะ ต้องการเล่นเกมส์ด้วยหนะครับผม

Comment

Working...
              X