Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยังมีการ์ดจอ AGP รุ่น V9999GE/TD/256M ขายไหมฮะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยังมีการ์ดจอ AGP รุ่น V9999GE/TD/256M ขายไหมฮะ

คือจะซื้อมาเล่นเกมส์ไม่หนักเท่าไรฮะ เดิมใช้ FX5500 อยู่แล้วทีนี้ เล่น resident evil 4 ไม่ได้มันกระตุกอ่ะ
    แล้วเผอิญ ไปเห็นการ์ด รุ่นนี้ก็คิดว่าน่าจะเล่นได้ อยากถามว่ามันยังมีขายม่ะครับ แล้วราคาประมาณเท่าไร หรือมี AGP รุ่นอื่นที่ไม่แพงมาก แล้วเล่นได้เป่าครับ รบกวนผู้รู้ด้วย
    เสป็กเครื่องผมคับ
    sampron 2800+
    MB K8N
    Ram Corsair 1 gb/400
    hd 160 sata
    vga FX5500 spark
    LCD Sumsung 206w 20 Widescreen

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไม่มีมือ 1 แล้วครับ เหลือแค่มือ 2 แล้วครับ

มีงบเท่าไรครับ

แนะนำ Galaxy 7600GS AGP ครับ

Comment

V9999GE

Comment

ยังกะยานอวกาศแหนะ ท่าน battlecruiser ชอบ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          V9999GE

สวยมากๆครับ

Comment

จอใหญ่จัง แนะนำ spark x1950gt 512mb agp
            ถ้ารอไหวก็ hd2600xt agp อีกพักนึงครับ

Comment

Working...
            X