ก้ออย่างว่าล่ะครับ ผมอยากใช้ bit66 กับเขาบ้างอ่ะครับ เพราะได้ยินว่ามี"สารคดีสำหรับผู้ใหญ่"เยอะอ่ะครับ เหอๆ

ปกติผมมีแค่ 2bbit(มีไม่เยอะ แถมดึกๆถึงมี) siambit(นี่ตอนไหนก็ไม่มี 3X) แค่นี้เองอ่ะครับ
ใครมีก็ขอความกรุณาด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

อ้อ ผมมีเน็ตไม่แรงนะครับ 512/256 ของ TOT ซึ่งวิ่งจริงๆราวๆ 420/210
แล้วก็ผมอัพได้เฉพาะกลางวัน เพราะ คอมอยู่ห้องพ่อ และพ่อนอนเร็วทุกคืน(มีคอมตัวเดียวทั้งบ้านอ่ะ)