Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออวดนิดหน่อย กับ DELL 2007WFP ขอรับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ได้จอ S-ips รึเปล่า

Comment

Comment

view โปรแกมเวิร์ด 2หน้าพร้อมกันได้สบายๆเลย

Comment

Originally posted by mrair View Post
          พวกเดียวกัน อิอิ
          อิอิ ช่ายแร้นนน.. ขอรับ

Originally posted by kingkong3132 View Post
          S-IPS ครับ

Comment

ถ้าได้ S-IPS ผมก็ได้พวกแล้วจิ่ อิอิ

Comment

ขอรบกวน จขกท. นิดครับ
              คืออยากถามท่านtassaponว่าจอ 20"Cinema Display เป็นยังไงบ้างครับ แล้ว S-ISP นี่ดีที่สุดรึป่าวครับ เล่นเกมมีเงามั้ยครับ แล้วเรื่อง panalนี่เราจะเช็คดูยังไงครับ สุดท้ายตอนนี้ที่นึกออกคือพอทรายราคามั้ยครับ

Comment

pm ตอบไปแล้วนะครับ ท่าน takumi07

Comment

ใครพอจะรู้มั่งครับว่าถ้าจะสั่งตอนนี้จะได้ S-IPS รึเปล่ารึว่าต้องวัดดวงแล้วจะสั่งที่ไหนแล้วจะได้S-IPS

Comment

Originally posted by kingkong3132 View Post
                    ใครพอจะรู้มั่งครับว่าถ้าจะสั่งตอนนี้จะได้ S-IPS รึเปล่ารึว่าต้องวัดดวงแล้วจะสั่งที่ไหนแล้วจะได้S-IPS
                    ล่าสุดวัดดวงอีกแล้วครับ
                    หุหุ มีคนได้ S-IPS กันหมดเลย ผมก็ด้วย

Comment

อ่ะ ชื่อคล้ายกันเลย kingkong3132

Comment

ต้องลุ้น panel ด้วยหรอครับ นึกว่ารุ่นนี้จะได้ S-IPS เหมือนกันหมด

Comment

Originally posted by tassapon View Post
                          pm ตอบไปแล้วนะครับ ท่าน takumi07
                          ขอบคุณมากครับผม

Comment

ผมจะสามารถสั่งรุ่นนี้ได้ยังไงอ่ะครับ สนใจมากครับ

Comment

Originally posted by nong_f View Post
                              ต้องลุ้น panel ด้วยหรอครับ นึกว่ารุ่นนี้จะได้ S-IPS เหมือนกันหมด
                              เฉพาะ 2007WFP ต้องลุ้น panel ขอรับ (ไม่งั้นมันจะถูกเหรอ..)
                              ถ้าไม่อยากลุ้นก็ต้องไปจับพวก EIZO ลองดูอ่ะขอรับ อันนี้รับประกันความชัด แต่ตัวนึงก็ 2x,xxx up up อ่ะขอรับ

Originally posted by Natty_Z View Post
                              ผมจะสามารถสั่งรุ่นนี้ได้ยังไงอ่ะครับ สนใจมากครับ
                              ลองไปสอบถามท่าน Gussman ดูได้ที่กระทู้นี้ขอรับ เห็นตั้งไว้ 16,900 ได้ยินมาว่าสั่งเยอะ ได้ส่วนลดด้วยนะ
                              แต่ถ้าไม่พอใจราคา ลองติดต่อกับ DELL Thailand ดูด้วยตัวเองก็ได้
                              แต่ขอบอกว่าไม่มีของให้ลองนะขอรับ ต้องสั่งของก่อนถึงจะได้ชม ^^"

Comment

สวยดีจังเลย อยากได้บ้างจัง

Comment

Working...
                                X