Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asrock ตัว alive กับ VSTA ต่างกันมากไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asrock ตัว alive กับ VSTA ต่างกันมากไหม

มีของน้องเขา เป็น VSTA ครับ อยากลอง OC ไม่ทราบว่าทำได้ดีเหมือน Alive หรือไม่

775 หรือ Am2(940) หละคับ ..เอ๊ะ! มันใช่ Asrock รึป่าวเนี่ยะ ALiveNF6G-VSTA มีทั้ง 2 อย่างทีต้องการ เหอๆๆ

Comment

alive Pcie-X 16x

VSTA 8X

Comment

อ่าวที่คุยนี่ คุยว่า OC การ์ดจอหรอกหรอ นึกว่า บอร์ด *-* โท๊ดทีคร๊าบบ โชว์ลาวอีกหละ

Comment

oc cpu ม่ะช่ายนิ ไม่ต่างกันหรอกครับ ถ้าจะเอามา clock cpu แต่ถ้าจะลากการ์ดจอก็เล่น Alive ครับ
          ที่ผมเข้าใจมันถูกมั๊ยครับ
          AM2NF6G - VSTA Pci-x 8x
          AliveNF6G - VSTA Pci-x 16x

Comment

Working...
          X