Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี Invite ของ SiamBit อยู่ 4 Invite

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี Invite ของ SiamBit อยู่ 4 Invite

ผมมี Invite ของ Siambit อยู่ 4 Invite
    ใครยังไม่ได้ ขอได้เลยนะครับ
    สำหรับ ผู้ที่ชอบ โหลด Bit หรือ เล่น Bit เป็นแล้ว
    แต่ยังไม่มีของ Siambit
    แจ้งความประสงค์มาเลยนะครับ
    4 ท่านเท่านั้น

ทำไมเดี๋ยวนี้แจกบ่อยจังครับ

Comment

Originally posted by momaymint View Post
      ทำไมเดี๋ยวนี้แจกบ่อยจังครับ
      มีเหลืออยู่นานแล้ว
      ก็เลยเอามาแจก
      แต่สำหรับ คนอื่น ผมไม่ทราบครับ

Comment

ขอผมด้วยครับbluesky_run2@yahoo.co.th

Comment

ขอด้วยคนครับ jsp2u@hotmail.com

Comment

สยามบิท อะไรๆ ก็ดีนะ แต่ระบบเรโชควรปรับปรุงโดยด่วน
            ใครจะเล่นก็เช็คให้ดีก่อนว่าใช้ software ตัวไหน version ไหนได้บ้าง
            ไม่งั้นปล่อยแทบตาย เรโชไม่กระดิกซักกะติ๊ด
            กว่าจะรู้ก็เสียเวลาไปเปล่าๆ มากมาย

Comment

Originally posted by ๐ผ่านมาเจอ๐ View Post
              ขอผมด้วยครับbluesky_run2@yahoo.co.th
              ส่งไปให้แล้วครับ

Comment

Originally posted by Naruse View Post
                ขอด้วยคนครับ jsp2u@hotmail.com
                ส่งให้แล้วครัับ

Comment

เหลืออีก 2 Invite
                  รีบๆ ขอเลยนะครับ
                  ก่อนผมจะกลับบ้าน

Comment

รบกวนส่งให้ผมหน่อยนะครับ dachareung@hotmail.comครับผม

Comment

Originally posted by papae View Post
                      รบกวนส่งให้ผมหน่อยนะครับ dachareung@hotmail.comครับผม
                      ส่งให้แล้วครัับ

Comment

ทันใจจริงครับ ขอบคุณครับ

Comment

ได้แล้วนะครับขอบคุณมากครับผม

Comment

ขอด้วยครับผม saolaee@hotmail.com

Comment

ขอด้วยครับผม saolaee@hotmail.com ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X