Announcement

Collapse
No announcement yet.

ds3 ดีจริงเหรอdark ประกันเน่าจริงเหรอ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

DS3 บอร์ดผมก็ร้อน วูบๆ เลย เอิ๊กส์ๆ แต่ใช้มาเดือนนึงละ ยังคงไม่เจ๊ง

Comment

ประกัน SCANER เน่าที่สุดครับ

Comment

Originally posted by Sensaura View Post
        ประกัน SCANER เน่าที่สุดครับ
        ถึงใด้ว่าทำไมห้องผมเหม็นๆก็เพราะประกันSCANERนี้เอง

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
          ถึงใด้ว่าทำไมห้องผมเหม็นๆก็เพราะประกันSCANERนี้เอง
          หนอนเยอะใหมท่าน

เอาปูนขาวโรยฆ่าเชื้อซะนะ

Comment

ถ้าใช้แบบเดิมๆ มันก้คงไม่มีปัญหาอะไรมังครับ...

Comment

ถ้าอยากจะซื้อ Gigabyte เลือกประกัน Com-7 นะคับ ประกัน Scaner ห่วย

Comment

DFIของร้านTKไม่น่ามีปัญหาครับ เพื่อนผมเอาไปเครม แป๊บเดียวก็ได้ตัวใหม่

ส่วนAsusของDcom เคยเอาP5W DHไปเครม รอประมาณ20นาที (คนเยอะ)

เรื่องเครม แต่ละเจ้าไม่น่าต่างกันมากนะครับ มีของใสต็อกก็ได้ตัวใหม่เลย ถ้าไม่มีของก็คอยกันไป(ทุกเจ้า)

Comment

ผมกะไปซื้อ ระหว่าง 2 ตัวนี้ที่เซียร์ครับ สะดวกที่เดียว ซื้อร้านไหนที่ประกันดีๆบ้างครับ ช่วยแนะนำด้วยครับท่าน และเอาตัวไหนดีครับ

Comment

ประกัน ทีเค ก็อยู่ไกลอีก เราอยู่ไกลอ่ะ เซ็งจิต!!

Comment

Originally posted by เสือไรเฟิล View Post
                      DFI - TK ถ้าประกันเจ้านี้เน่า ประเทศไทยก็ไม่ต้องเครมของแล้วละครับ!!!

ถูกต้องเลยครับ

Comment

ใช้ Gigabyte ประกัน com7 ก็ยังอุ่นใจนิดนึง ตอนที่ซื้อ dark ยังไม่ออกเสียดายเหมืิอนกัน

Comment

TK บอร์ดเสียเปลี่ยนตัวใหม่ครับผม ใช้ Lanparty 590 SLI อยู่ครับ

Comment

ประกัน SCANER ห่วยโคตรๆๆ ครับ
                            ผมเอา DS4 ไปแคลม แม่งบอร์ดห่วย Chip เสียงรวน Bios เน่าโคตรแม่งช่างซ่อมไม่ได้ส่งนอกลูกเดียว เป็นเดือนแล้วครับ เซ็ง.โคตร ระยะยาว เล่น Asus ดีกว่า ครับ ผิดหัว กับบอร์ด กิ๊ก ตัวที่ 2 ซื้อมา 2 ตัว ส่งแคลมตลอด

ประกันห่วยอีกเรื่อง มันเอาของเก่าโคตรๆ ส่งคืนให้ Ser... ไม่ตรง Lot แม่งเก่าโคตร Solid เก่า โคตร แม่งคล๊อกกระจาย...ดูมันทำ ของผมซื้อมา 1 เดือน แล้วแม่งเอาอะไรมาให้ผมไม่รู้ผมไม่เอาเลย
                            ประกันมันบอกว่าร้านขายเร่งให้ เลยส่งตัวนี้ไปก่อน..ผมไม่รับของส่งคืนลูกเดียว ยังไม่ได้เลยเซ็ง..มาประกันห่วย แม่งงานนี้ มีฟ้องร้องแน่ครับ เพื่อ เพื่อนๆ ที่เคยถูกหลอกจาก ประกัน SCANER แม่งโคตรโกงกูจะฟ้องกันให้ชิฟหาย แน่นอน..

Comment

DD อัพๆ

Comment

Originally posted by underline View Post
                                ถูกต้องเลยครับ
                                เยี่ยมครับ เยี่ยมมมมม

Comment

Working...
                                X