Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเครม mainboard หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเครม mainboard หน่อยคับ

คือผมซื้อมือ2มาแล้วอยากเอาไปเครมอะคับ
    เอาไปเครมนี่จะได้บอร์ดตัวใหม่หรือเปล่าคับประกันsynnexอะคับ
    แล้วควรทำยังไงคับถึงจะเอาไปเครมได้
    ใช้flash bios แล้วดึงปลั๊กออกหรือเปล่าคับ
    Last edited by soulnight; 22 Jun 2007, 00:16:30.

มันเสียหรอครับ
    ถ้าไม่เสียก็ใช้ไปเถอะครับ

ถ้าไปทำแผลงๆแล้วมันใหม้ จะหมดประกันเปล่าๆครับ

Comment

เครมกลับมาบางทีสภาพแย่กว่าอันเดิมอีก

Comment

บอร์ดรุ่นไรครับ แต่ไม่น่าจะได้ของให่คับ น่าจะได้ของวนซ่อมอ่ะคับ

Comment

Synnex ได้ข่าวว่าเครมจะได้ของวนซ่อมนะครับ

Comment

m2n-eคับ

Comment

มีของใหม่นี่ครับ

Comment

ถามเรื่องเครม mainboard หน่อยคับ ตอบกระทู้

ความคิด จังไร มาก

Comment

ตามนั้น ทำได้แต่ไม่ควรทำครับ

Comment

Working...
                  X