Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปประกอบคอมร้านไหนใน1000ทิพย์ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปประกอบคอมร้านไหนใน1000ทิพย์ดีครับ

เสาร์นี้ว่าจะไปซื้อแล้วร้านไหนที่เขารับประกอบดีๆมั้งครับ เอาแบบลงwindowให้ด้วยก็ดี
    ขอแบบไม่โก่งราคาไม่โกงอะครับ

ไม่มีความเห็นแต่เข้ามาแอบ ดูครับ

Comment

หาร้านที่คนไม่เยอะมากอ่ะ เป็นไปได้อย่าไปเสาร์อาทิตย์ ไปวันธรรมดา เพราะเด็กที่ประกอบถ้าคนเยอะๆ แล้วเด็กมันจะรีบ ลืมเสียบโน่นใส่นี่ เสียบสายผิดก็ยังมี เป็นเหมือนกันหมดทุกร้านล่ะครับ เพราะไม่มี QC ประกอบเสร็จเปิดติดเป็นใช้ได้ แล้วบางทีคนประกอบนัดเด็กไปเที่ยวช่วงเสาร์อาทิตย์เลยรีบทำใหญ่ ชุ่ยสุดใจ เพราะใจลอยไปหาเด็กแล้วว ถ้าเป็นไปได้คุณต้องนั่งเฝ้าอ่ะครับ เรื่องราคาไม่มีโก่งไม่มีโกงหรอกครับ ราคาตามป้ายย
      ป้ายร้านไหนถูกก็ร้านนั้นล่ะ ไม่อยากจะแนะนำร้าน เด่วโดนของไม่ดีไปจะมาโทษกันอีก เสี่ยงดวงเอาเองแล้วกัน เพราะขนาดร้านที่ซื้อกันประจำๆ ยังมีวัดดวงกันเลยย

ขอให้โชคดีครับบบบ

Comment

งั้นเราไปเปิดร้านแล้วมาโพสในนี้ ดีกว่า

Comment

เปิดร้านเลยครับ ^^ จะไปอุดหนุน
          แต่ต้องลดให้ผมด้วยน่ะครับ ฮาๆ

Comment

ไม่โกงก็ busitek เลย ราคาตามเวปจริงๆ ไม่มีลดไม่มีเพิ่ม พร้อมลงวินโดว์

Comment

Working...
            X