Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาการแบบนี้มานเป็นที่อะไรครับตัวเครื่องเหรอโปรแกรมขอละเอียดงับบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อาการแบบนี้มานเป็นที่อะไรครับตัวเครื่องเหรอโปรแกรมขอละเอียดงับบ

ลงวินเดอร์ไหม่แล้วเปิดเวบเหรออะไรก็ได้พับขึ้นลงเลือนไปซ้ายไปขวามานลากอืดๆๆมากๆ

พอลงไดรเวอการ์ดจอมานก็ดีขึ้นมาหน่อยตอนไม่ได้ลงไดร์เวอเปิดเวลเปิดโฟร์เดอพับไปย้ายมามานโสลไปหมด

เปิดเวบแล้วตัวที่เราเลื่อนขึ้นๆลงๆมานสโลแปลกๆตาลาย

แต่ความเรวเครื่องรันอะไรก็เร็วอยู่มานเป้ฯที่อะไรเหรอครับ(มานจะเกียวกับจอคอมเหรอเปล่า)

CPU celeron 2.0

Bord asrock pvm800

ram 512

vga 6800 gs
Working...
X