Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความรู้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความรู้หน่อยครับ

HD2900TX HD2600TX และก็ X1950PRO มันต่างกันยังไงบ้างครับ

ผมเห็น GDDR3 กับ DDR3 มันต่างกันยังไงเหรอครับ

แล้วเรียงลำดับ รุ่นที่น่าใช้ให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ดึกแล้ว ฝันดีนะครับทุกคน โย่วๆ

HD2900XT สุดๆแล้วครับ สำหรับ ATI ตอนนี้ 15500 ไม่ใช้ 4800 อย่างที่เข้าใจครับ
    HD2600XTยังไม่เห็นเท่าไร เลยยังไม่รู้ว่าเอาเข้าจริงมันจะได้สักแค่ใหน อีกไม่นานคงได้รู้
    X1950PRO ตอนนี้เป็น การ์ดที่คุ้มมากๆอีกตัวหนึ่งในตลาดเลยครับ 7000 บาทน่าจะได้

Comment

ผมติ๊งต๊องเองครับ โทษทีครับ T-T

Comment

Originally posted by kykiske01 View Post
        ผมติ๊งต๊องเองครับ โทษทีครับ T-T
        งั้นไม่ตอบล่ะ ไปรักษาตัวให้เรียบร้อยก่อนนะจ๊ะ 555+

Comment

ตามคุณวิกรเลยครับตัวไหนก็ได้ขึ้นอยู่กับงบประมาณครับแต่ถ้าจะเล่นตัว HD2900XT ลองค้นหาข้อมูลหน่อยครับเรื่อง PSU ที่ต้องใช้ดีๆหน่อยพวก Asus Enermax TT Coolermaster พวกนี้ล่ะครับซัก 500W ขึ้นจะดีครับจะได้ไม่ต้องมาเสียใจภายหลังน่ะครับ

Comment

Working...
          X