Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกพัดลมหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกพัดลมหน่อย

ใช้กับ HR-01 คับ อยากรู้ว่า อันไหนเสียงพัดลมเป็นยังไง ปรับรอบได้ไหม๊
    อันไหนน่าเล่นกว่า เพราะ CPU ผมตอนนี้ร้อนมากมาย
    อันแรกมีไฟสวยดี รอบน้อยกว่าตัวแรก ปรับรอบได้ป่าวไม่รู้
    อันที่สอง ไม่มีไฟ รอบเต็มข้อ ปรับได้
    1.Thermaltake SMART LED FAN

2.Thermaltake Smart Case Fan ll

ผมว่า ปรับรอบได้ก็ดีครับ...มีสีสันก็สวยดี

เป็นผมเอาตัวแรกครับ เน้นสวย อิอิ

Comment

ฮาตาริ 18" เสียงดังหน่อย แต่เย็นได้ใจ

อิๆๆ ล้อเล่น

Comment

ตัวที่ 2 นี่รอบจัดสุดๆแระ

Comment

Thermaltake Smart Case Fan ll
          ต่อตรงแบบรอบสุดๆนะ โรงสีดีๆนี่เอง เหอะๆๆๆ....เน้นเย็นเล่นตัวนี้โล้ด

Comment

อยาได้ทั้งคู่อะคับ สวย+เย็น ไอ้อันแรกมันปรับรอบได้ไหม๊คับ

Comment

ss fm121 สีขาวสวย แรง โฟลเยอะ ปรับรอบได้ ไม่มีไฟและ ราคาสูง ^^

Comment

Working...
              X