Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่า การ์ดจอ nvidia กับ ati ยี้ห้อไหน เล่นเกมส์ 2d แจ๋วกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่า การ์ดจอ nvidia กับ ati ยี้ห้อไหน เล่นเกมส์ 2d แจ๋วกว่ากัน

อยากรู้ว่า การ์ดจอ nvidia กับ ati ยี้ห้อไหน เล่นเกมส์ 2d แจ๋วกว่ากัน และรุ่นไหนคุ้นสุดๆอะถ้า เน้น 2d (3d นานๆเล่น)

ถ้า ในสมัยก่อน ATi 2D ชัดกว่า Nvidia แบบ เห็นได้ชัดมากๆ แต่ปัจจุบันไม่รู้แฮะ ^^"(แต่ถึงยังไง ผมก้อว่า ATi สวยก่านะ คิคิ)

Comment

น่าจะพอๆกันนะครับ ต้องดู GPU กับ Core/Mem โหมด 2D ประกอบการตัดสินใจ

Comment

2D ATI งับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X