Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามปัญหาของ E6300 ใส่บอร์ด ASUS P5LD2-SE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามปัญหาของ E6300 ใส่บอร์ด ASUS P5LD2-SE

ผมเพิ่งไปถอย E6300 มาเมื่อวานเอง.. เมื่อก่อนผมใช้ P4 631 อยู่คู่กับบอร์ด ASUS P5LD2-SE(รุ่นใหม่)ไม่มีปัญหาเล่นเกมลื่นดีไม่สะดุด แต่พอเปลี่ยนมาใช้ P Crore2DUO E6300 ใส่บอร์ด ASUS P5LD2-SE(ไม่ได้ลง Windowใหม่) เล่นเกมมันสะดุดครับทั้งที่ผมปรับ รายละเอียดของเกมเท่ากัน...ต้องลงโปรแกรมใหม่และปรับแต่งตรงใหนครับ...สรุป P4 631 แรงกว่า P E6300 หรือครับไม่เข้าใจ ช่วยทำให้กระจ่างหน่อยครับ...ขอบคุณครับ

ติดตั้งวินโดใหม่ดูเลยคับ เพราะวินโดอาจจะบักกับ E6300 อยู่คับ

Comment

ขอบคุณมากครับ..เด๋วจะกลับไปทำครับ

Comment

Working...
      X