Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS P5LD2 SE 1.0 ใส่ C2D ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS P5LD2 SE 1.0 ใส่ C2D ได้ไหมครับ

ไม่ทราบว่า ASUS P5LD2 SE 1.0 ถ้า up bios แล้วจะใช้ C2D ได้ไหมครับ

ผู้รู้ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณครับ

ไม่ได้ครับ Asus P5LD2 SE ต้องเป็น rev 2.00 ขึ้นไปครับ

Comment

ม่ายยยยยยยยยย TT

ราคามันอยู่ที่เท่าไรหรอครับ ถ้าจะขาย อะ ของใหม่ มีประกัน ครับ

ปล. หรือใครมีวิธี เคลมให้ได้ตัวใหม่ ที่ใส่ C2D ได้บ้างไหมแนะนำหน่อย อิอิ *^o^*
      Last edited by BoonZ; 22 Jun 2007, 10:04:07.

Comment

ถ้าจะขายน่าจะได้ราว 2 พันต้นๆครับ
        ไม่ก็ลองทำให้พังแบบเนียนๆแล้วไปเคลมดู อาจได้ rev.2 กลับมาก็ได้ครับ

Comment

ไม่ได้ครับ...ลองแล้ว

Comment

Working...
          X