Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 7900GS AGP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 7900GS AGP

IDLE 60 องศา
    FULL LOAD 68-69 องศา
    ไม่มีแอร์ร้อนเกินไปหรือป่าวครับ
    ใครใช้อยู่ของคุณร้อนแค่ไหนครับ

น่าจะร้อนไปนะครับ ของผมใช้รุ่น XFX 7800GS AGP ร้อนแค่ 40 องศาเอง เต็ม ๆ ก็แค่ 45 ครับไม่เปิดแอร์ด้วย

Comment

Originally posted by Angra View Post
      IDLE 60 องศา
      FULL LOAD 68-69 องศา
      ไม่มีแอร์ร้อนเกินไปหรือป่าวครับ
      ใครใช้อยู่ของคุณร้อนแค่ไหนครับ
      ไม่ร้อนหรอกครับแค่นี้ 8600 เค้า 80-90c ยังเล่นเกมส์สบายๆ
      ของท่านนะเย็นละ ท่านคิดว่าร้อนซื้อซิงค์ VGA มาใส่ก็ลดลงครับท่าน

Comment

Full Load ไม่เกิน70 ถือว่าชิวๆมากเลย ถ้าคิดว่าอยากถนอมมันหน่อยก็หาซิงค์เปลี่ยนให้มันได้ จะได้อยู่ด้วยกันยาวๆ

Comment

ของผม 7900GS เล่นเกม 85+ ครับ เสียวจริง

Comment

ระวังสันดาปนะครับ 90+ อะ แนะนำเล่นน้ำหรือเอาซิ้ง Chipset ไม่ก็ซิ้ง CPU พวก HR-01 มาโมเอาครับ เย็นจับใจ

Comment

6600GT ของผมเคยไปถึง 99องศาแน่ะ แต่ตอนนี้ตายไปแล้ว เป็นของสปาร์ค เคลมมาแล้วนับครั้งไม่ถ้วน ทางร้านบอกว่าปกติ แต่ตอนนี้หมดประกันปุ๊บ ตายปั๊บ เสียตังค์อีกแล้วตู

Comment

Working...
              X