Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 2500 -3000 ต้องการ ระบายความร้อนด้วยน้ำอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 2500 -3000 ต้องการ ระบายความร้อนด้วยน้ำอะครับ

งบ 2500 -3000 ต้องการ ระบายความร้อนด้วยน้ำอะครับ
    ช่วยเเนะน้ำผมหน่อยนะครับ จะไปซื่อวันอังคารนี้ครับ

งบน้อยไปคับแนะนำซิ้งดีๆดีกว่าคับพวก thermaltake bigwater , se ห่วยมากๆคับ ซิ้งดีกว่าคับผม
    นอกจากอยากได้ความเงียบไม่เน้น OC แบบบ้าพลัง อยากได้สวยๆ แนะนำหามือ 2 คับ มีคนขายแน่ๆ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ไปดูที่นี่เลยครับ www.xcooling.com อุดหนุนของไทยครับผม

Comment

Working...
        X