Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวน sexy bEach 3 ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวน sexy bEach 3 ...

ผมโหลด SB3 มาแล้ว นานแล้วด้วย แต่ยังไม่ได้เล่นเลย เพราะ อ่านภาษาอังกฤษไม่ออก ใครพอมี ตัวแก้ให้เป็นภาษาอังกฤษ บ้างไหมครับ ขอบคุณครับ

ดันๆ

Comment

อ่านอังกริดำมม่ออกแล้วจาแก้ให้เป้นอังกริดแล้วจาอ่านออกหรอ
      งง

Comment

ผมว่ามันไม่ต้องมีอะไรให้อ่านนะครับ ถ้าคุณเล่นของเก่ามาแล้วอ่ะ.... แต่ถ้าต้องการPatch เสริมล่ะ PM มาหาผมได้นาครับ เพราะผมก็ค่าย Illusion เหมือนกัน อ้อ ! Patch พวกอันเซ็นเซอร์น่ะคับ
        ป.ล. ลองเล่น School maid! รึยังคับ สุดยอดเลย อิลูชั่น แหวกแนวตัวเองตัวละครทำเป็นอนิเม แล้ว อิๆๆๆๆๆๆ

Comment

รบกวนหน่อยครับ

Comment

วันก่อนว่าจะโหลดschool maidมาลองอยู่เหมือนกัน แต่ตัวละครแบบอนิเมะโลลิแล้วทำเป็น3Dผมว่่าไม่ค่อยเวิร์คแหะ

Comment

ส่งสัยจะไม่มีใครมี คงต้องลบเกมออกแล้วละมั่งเนี้ย

ปล.เสียดาย ตั้ง 2 เกือบ 3 G

Comment

Originally posted by Puchiko View Post
                ผมว่ามันไม่ต้องมีอะไรให้อ่านนะครับ ถ้าคุณเล่นของเก่ามาแล้วอ่ะ.... แต่ถ้าต้องการPatch เสริมล่ะ PM มาหาผมได้นาครับ เพราะผมก็ค่าย Illusion เหมือนกัน อ้อ ! Patch พวกอันเซ็นเซอร์น่ะคับ
                ป.ล. ลองเล่น School maid! รึยังคับ สุดยอดเลย อิลูชั่น แหวกแนวตัวเองตัวละครทำเป็นอนิเม แล้ว อิๆๆๆๆๆๆ
                School maid! ขอที่โหลด Pm หน่อยครับ

Comment

Originally posted by Puchiko View Post
                  แอดเมลผมทีอยากได้อันเซนSB3เต็มแก่แย้ว!! namon007@hotmail.com Pm ไปหา ท่านPuchiko ไม่เป็นอ้ะฝากด้วยนะฮะ -3-

Comment

Working...
                  X