Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโปรแกรมอะไร ช่วยจัดการเรื่องอุณหภูมิไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโปรแกรมอะไร ช่วยจัดการเรื่องอุณหภูมิไหมครับ

ตอนนี้ หนีร้อนมาพึ่งเย็น(เล่นน้ำ) เสียวๆอยู่
    กลัวจะเกิดเหตุการณ์ไม่คาดฝัน (หมีอาบน้ำ)

เลยอยากจะทราบว่า พอจะมี โปรแกรมอะไรไหม

ที่จะสามารถ SET ได้ว่า เมื่ออุณหภูมิ เกินเท่านี้ สั่งให้คอมปิดเอง

แค่นั้นแหละครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ

ใน BIOS ก็มีให้ตัดไม่ใช่หรือครับ

Comment

ที่พอรู้คือ DS3 จะมี แต่ไม่รู้ Commando มีด้วยรึเปล่า

Comment

ถ้าเล่นน้ำอยู่คงเย็นฉ่ำหละมั้งครับ....เหอะๆๆๆ

Comment

Working...
        X