Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ 8600GT ของXFX ราคาเท่าไหรขอรับกะผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ 8600GT ของXFX ราคาเท่าไหรขอรับกะผม

..........บอกที

มือหนึ่ง 5600 เน้อพี่น้อง....

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

ตามข้างบน

Comment

XFX 8600GT รุ่นธรรมดา ประมาณ 5000ต้นๆ

XFX 8600GT รุ่น XXX ประมาณ 5600

Comment

ไปซื้อเลยครับ...อิอิอิ

Comment

เอามาเล่นเกมส์อะไรคะ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                เอามาเล่นเกมส์อะไรคะ
                ผมเอามาเล่น Othello ครับ โครตลื่นเลย

Comment

เล่นไปเรื่อยเปื่อย Hitman Blood Money C&C3 อะไรเงี่ย

Comment

อ๋องั้น ก็ 8600 GT ซื้อเลยคะหนับหนุน

ปล.ลองเล่น Battlefield 2 กับ 8600GT ภาพปรับได้แค่ 800x600 ระดับภาพปานกลางแค่นั้นเองปรับสูงไม่ได้ ฉะนั้น 8600 GT เล่นได้ดีกับ Stretgy game มากกว่า FPS นะคะ แต่ยังไม่เคยลองกับ Lostplanet เลยว่าเป็นยังไง แต่ 8800 ให้ภาพที่น่าพอใจอย่างมาก(ปรับสูงสุดไม่ได้กับ 8800 GTS แต่ดีที่เปิด AA กับ HDR ได้)

ปล.ทำไม Nvidia ไม่ออกการ์ด 640 บิตด้วยนะ อิอิ

Comment

ICHILL 8600GT เลยท่าน สุดยอดที่ ZING กับ MEM ราคาเท่ากันนั่นแหละ
                      ผมใช้อยู่ ดีมากครับ ภาพสวยสดใส มากครับ ของเขาดีจริงๆ

Comment

Originally posted by pakaho View Post
                        ICHILL 8600GT เลยท่าน สุดยอดที่ ZING กับ MEM ราคาเท่ากันนั่นแหละ
                        ผมใช้อยู่ ดีมากครับ ภาพสวยสดใส มากครับ ของเขาดีจริงๆ
                        ที่สำคัญ เย็นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                          ที่สำคัญ เย็นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
                          นี่หมายถึงซิงค์เดิมๆเหรอพี่ท่าน
                          หรือจะลองวัดความเย็นกับXFXมั้ยหละ เหอะๆๆๆ

Comment

ท่าน DEAR สู้ไม่ถอยจริงๆ ออิอออออออ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                              อ๋องั้น ก็ 8600 GT ซื้อเลยคะหนับหนุน

ปล.ลองเล่น Battlefield 2 กับ 8600GT ภาพปรับได้แค่ 800x600 ระดับภาพปานกลางแค่นั้นเองปรับสูงไม่ได้ ฉะนั้น 8600 GT เล่นได้ดีกับ Stretgy game มากกว่า FPS นะคะ แต่ยังไม่เคยลองกับ Lostplanet เลยว่าเป็นยังไง แต่ 8800 ให้ภาพที่น่าพอใจอย่างมาก(ปรับสูงสุดไม่ได้กับ 8800 GTS แต่ดีที่เปิด AA กับ HDR ได้)

ปล.ทำไม Nvidia ไม่ออกการ์ด 640 บิตด้วยนะ อิอิ

เปงงั้นไป ผมเล่นอยุอะbf2 ใช้asus 6600 128mb@400-650 กะ a64 3000+@2.5 ramร้ายๆ1gb ปรับภาพ1024*768@85hz ไหลลื่นเลยอะงับ

Comment

Working...
                              X