Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออนุญาติ ครับ ... ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ ถ้าขายจะได้เท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออนุญาติ ครับ ... ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ ถ้าขายจะได้เท่าไหร่

มี P4 2.66Ghz /478/533 (หมดประกันแล้ว)

กับ Asus p4v800d-x (ประกันถึง 05/09)ตัวนี้มี agp8x แล้วก็ pci-e 16x นะครับ

กับบอร์ดไม่ได้ใช้อีกตัว Asus p4s8x-x (หมดประกันแล้ว)

.... ทุกชิ้นของครบ

เมนบอร์ด มี กล่อง + ไดรเวอร์ ส่วน Cpu มีเฉพาะชุด cpu + sink&fan

--- ถ้าขายจะได้เท่าไหร่ครับ รบกวนช่วยแจกแจงเป็นชิ้นๆได้มั้ยครับ

เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้น่ะครับ เอาออกมาขายดีกว่า

ขอบคุณมากครับ

Originally posted by oak View Post
    มี P4 2.66Ghz /478/533 (หมดประกันแล้ว)

กับ Asus p4v800d-x (ประกันถึง 05/09)ตัวนี้มี agp8x แล้วก็ pci-e 16x นะครับ

กับบอร์ดไม่ได้ใช้อีกตัว Asus p4s8x-x (หมดประกันแล้ว)

.... ทุกชิ้นของครบ

เมนบอร์ด มี กล่อง + ไดรเวอร์ ส่วน Cpu มีเฉพาะชุด cpu + sink&fan

--- ถ้าขายจะได้เท่าไหร่ครับ รบกวนช่วยแจกแจงเป็นชิ้นๆได้มั้ยครับ

เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้น่ะครับ เอาออกมาขายดีกว่า

เพิ่มเติมครับ การ์ดจอ Gigabyte Ati 9550 agp8x ddr 256mb 128 bit (ประกันหมดแล้ว) กล่อง + ไดรเวอร์ ครับ

Comment

ง่ะ เงียบจังเลยครับ ดันเองเลยละกันครับ

Comment

cpu น่าจะได้เกือบ 1,000 ครับ

p4v800d-x เมนบอร์ดตัวนี้น่าจะได้ในช่วง 800-1,000 + - 300 (เพราะประกันเหลือ 2 ปี)

p4s8x-x ตัวนี้ไม่น่าเกิน 600 - 700 ครับ

ราวๆนี้แหละครับ ยังไงรอท่านอื่นมาช่วยครับ

Comment

Originally posted by parkkheang View Post
          cpu น่าจะได้เกือบ 1,000 ครับ

p4v800d-x เมนบอร์ดตัวนี้น่าจะได้ในช่วง 800-1,000 + - 300 (เพราะประกันเหลือ 2 ปี)

p4s8x-x ตัวนี้ไม่น่าเกิน 600 - 700 ครับ

ราวๆนี้แหละครับ ยังไงรอท่านอื่นมาช่วยครับ

p4s8x-x ตัวนี้ไม่น่าเกิน 400-600 คับท่าขายตามร้านนะ

Comment

การ์ดจอ Gigabyte Ati 9550 agp8x ddr 256mb 128 bit

ตัวนี้บางร้านยังไม่รับซื้อเลยคับ มันเก่าแล้ว

Comment

Originally posted by portega View Post
              การ์ดจอ Gigabyte Ati 9550 agp8x ddr 256mb 128 bit

ตัวนี้บางร้านยังไม่รับซื้อเลยคับ มันเก่าแล้ว
              โพสที่่นี่น่าจะมีคนรับครับ

Comment

พอดีวันนี้ไปข้างนอกกว่าจะกลับมาครับ ขอบคุณมากๆครับสำหรับคำแนะนำ พอดีผมมาถามราคาดูกะว่าจะประกาศขายเลยน่ะครับเอาตังค์มาซื้อซิ๊งค์ใส่ spark 7300gt maxx น่ะครับ

Comment

Working...
                X