Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้ข้อสรุปDotAแล้วครับลงVistaหายเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้ข้อสรุปDotAแล้วครับลงVistaหายเลย

คือวันนี้พึ่งเอาไปให้ที่ร้านเค้าลงให้แจ่มมากๆ

แล้ว ลง Kool Edition มันหาย ป่าวอะ

เหนคุนโพสไว้อะ

ตกลงอะไรเล่นได้กันแน่

Comment

kool ก็เล่นได้นะครับ

แต่ไม่รุว่า ไดว์เวอร์อะไรที่ผมขาดไป

หาไม่เจองัปว่า ไดว์เวอร์อะไรหายไป 1 ชิ้น เซ็งเลย

ตอนนี้เลยกลับมาลง 2007_2 เล่นลื่นไม่มีปัญหา ครับ

Comment

ผมก้กลับมาลงkoolและ vista อืดจัง
        ขนาดแรม2 G แล้วส่วนมากขาดโปรแกรมไรกัน

Comment

สอบถามหน่อยครับ ตอนลงคือ Boot อย่างเดียวไม่ต้องSetไร
          ใช่มั้ยครับเพราะว่ามันAutoให้หมดเลย ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ

Comment

Working...
          X