Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรุ้ว่าที่ clock แล้วขึ้นไว้ที่ลายเซ็นแต่ละท่านน่ะ มีใครใช้ตามนั้นมั่งอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรุ้ว่าที่ clock แล้วขึ้นไว้ที่ลายเซ็นแต่ละท่านน่ะ มีใครใช้ตามนั้นมั่งอะคับ

อยากรุ้ว่าที่ ท่านๆ ทั้งหลายขึ้นเปง ลายเซ็นไว้อะคับ มีใครใช้ อย่างที่เอาขึ้นโชว์ไว้บ้างอะคับ
    แบบเยอะๆ อะคับ มะกลัวเจ๊งเหรอ -*-
    อยากรุ้ค๊าบ หรือว่าคล๊อกไว้โชว์เฉยๆ พอใช้จริงปรับแบบเดิม

ใช้จริงเลยคับ

Comment

ผมก็ใช้

Comment

ใช้จริงของแท้แน่นอนเสถียร

Comment

o/c ใช้งานจริงแค่ 3.2 เอง
          ไอ้ที่ 3.6 นะ o/c เทสคะแนนเล่น
          ไฟ 1.5 V. ร้อนมาก คงจะไม่ใหว 40c+ (ถ้าไม่เปิดแอร์คงจะไม่ใหว นะ)

Last edited by TWK.; 23 Jun 2007, 08:08:50.

Comment

ปกติใช้ที่ 3.2

ตอนนี้เเหมือนมันจะใกล้ไปละ เพราะไฟดับบ่อยมาก

ไม่รู้อะไรเสีย เล่นๆอยู่ชอบดับไปเฉยๆ ต้องทิ้งไว้แล้วบูทใหม่รอบ 2 ถึงเล่นได้นาน

Comment

ของผมใช้จริงที่ 310*9 = 2790 ไอ้3.5 เอาไว้อัดคะแนนเล่น
              Last edited by อิมพีเรียล; 23 Jun 2007, 12:00:35.

Comment

ผมใช้จริงคับ 4600+ @ 3.0 Ghz ร้อนหน่อย แต่รอถอยบล็อกของท่าน numz ได้ก่อนเย็นขึ้นแน่นอน และจะลากขึ้นอีกด้วย

Comment

ใช้จริงเลยเนี่ยะ มีปัญญาเข็นได้แค่นี้แหละ เหอะๆๆๆ 1.525 ร้อนชิหายเยย....

Comment

เหอๆ คนที่ในลายเซ็นสูงสุดๆคงใช้จริงไม่กี่คนมั้งครับ ล่อไป 3.5 4.5 แต่ละคนสุดๆทั้งนั้น
                    ของผมมันเล็กน้อยฮะ ไฟ 1.3 ใช้จริงได้อยู่แล้ว

Comment

ไม่คล็อกครับ เคยเอามาลากเล่นๆเหมือนกัน แต่ไม่ไหวครับ ร้อนเกินไป แล้วก็ไม่มีความจำเป็นที่จะต้องใช้ความเร็วเกินมาตรฐานขนาดนั้นด้วย ถ้าอยากแรง ผมอัพเกรดอุปกรณ์เอาเลย

Comment

OC เท่าไหร่ใช้งานจริงเท่านั้นเลยครับ ไม่ได้มีไว้โชว์เฉยๆแน่นอน ไม่ชอบ OC เพื่อโชว์เฉยๆมันขัดกับ Concept ของผม

Comment

ใช้จริงครับ ที่ 3GHz ไฟ 1.325 ไม่เพิ่มไฟครับ กับแรม DDR2 3GB 667 CL 3 4 4 8 ไม่เพิ่มไฟเช่นกัน

คล็อกค่าที่สูงสุดที่ไม่ต้องเพิ่มไฟได้ นั่นล่ะคือค่าที่เสถียรและแรงที่สุดครับ

Comment

ใช้จริงครับ 3 ปีละ P4 2.4@3.0 มันไม่เห็นเ๊จ๊งเลย(อยากให้เจ๊งซักที)

Comment

ตั้งแต่ซื้อมายังไม่เคยใช้เดิมๆเลย E6300 @3.0 / 3.5

Comment

Working...
                              X