Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณหภูมิprescott 3.0E ไม่ควรเกินเท่าไหร่ครับเวลาทำงานเต็มที่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณหภูมิprescott 3.0E ไม่ควรเกินเท่าไหร่ครับเวลาทำงานเต็มที่

เอาแบบว่าถ้าเกินนี้จะเจ๊งเลยนะครับ

พอดีอยากจะลอง clock หน่อย

ขอบคุณมากๆครับ

น่าจะได้ถึง 75 นะครับ เพราะเจ้านี่เดิมๆก็ร้อนเอาเรื่องอยู่

Comment

มันไม่เจ๊งหรอกคับ อย่างเก่งก็แค่แฮงค์ ถ้าไม่ทิ้งไว้นานๆอะนะ

Comment

ไม่ควรเกิน70ครับ ตัวนี้ผมใช้อยู่ ปล่อยเฉยๆล่อไป60 เคยร้อนต่ำสุด52 แต่มันก็แรงนะครับ

Comment

ใช่ตัว 3.0 630 ปาวครับ 50-55 องศา เล่นเกมส์ล่อไป 65 องศาเหมือนกัน คล๊อกนิดหน่อยนะ

Comment

ผมก็ใช้ 630 (775)อยู่ครับ...แต่เปลี่ยนเป็น Sink Ninja ครับ...ปกติ 40 กว่า...เบรินแล้วประมาณ 50 เองครับ...แต่ของท่าน จขกท. น่าจะเป็น 3.0E (478) ครับ

Comment

Working...
            X