Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรายละเอียด RAM ตัวนี้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอรายละเอียด RAM ตัวนี้หน่อยครับ

อยากทราบเบอร์ Chip แรมตัวนี้ครับ จะลองลากกะเค้าดูซักหน่อยครับ
    CPU : X2-3600+ 65ns @1.9 GHz.
    MB : ASUS M2N-E SLI ACPI BIOS Revision 0603

ต้องปรับยังไงยังไงบ้างครับ

น่าจะเป็นChipของPromosนะครับ เพราะตัวv7.1ใช้ของPromosผมเลยคิดว่าตัวนี้ก้อคงเหมือนกัน(มั้ง!!)

Comment

ของแรงครับ
      ผมก็จับมาลากกกกกก เลย 555+
      ไม่ต้องปรับไรมาก CPU + บอร์ด + แรม ทั้งหมดเทพแล้ว ก็เริ่มได้
      เพิ่มไฟ CPU
      ทดบัสแรมลง
      เพิ่มไฟแรม
      ลากให้มันแรงงงงง แค่นี้ละครับสำหรับผม นะ

Comment

เขาลืมถามไปอย่างนึงด้วยคือลากได้สักแค่ไหนครับ จะได้กะถูก

เพื่อนผมเองแหละ แหะๆ

Comment

Working...
        X