Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเป็กนี้ UP หรือ O/C ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเป็กนี้ UP หรือ O/C ดีครับ

Athlon64 3200 939
    Corsir XMS Twin 1G (512*2)
    M/B A8N SLI SE
    Asus 7600 GS
    HDD 250 G
    --------
    แนะนำหน่อยครับ หรือว่าผมควรจะขายยกชุดแล้วซื้อไหม่ เอา AM2 ดี
    ถ้าขายช่วยตีราคาให้หน่อยครับ
    (ตอนนี้O/C ใช้อยู่ที่ 2500 Bus 250)
    มือใหม่นะครับ*-*

หาแรมมือสองเพิ่มสัก 1 GB ก็หรูแล้วครับ ใช้ได้อีกนาน

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by sanitkku View Post
        หาแรมมือสองเพิ่มสัก 1 GB ก็หรูแล้วครับ ใช้ได้อีกนาน
        เห็นด้วยครับ
        เอาแรม Corsir XMS Twin 1G (512*2) มาเพิ่มอีก
        หรือขายตัวเก่าซื้อ 1G x 2 ตัวมาเพิ่มปรสิทธิภาพ ความลื่นเกมส์หนักๆ
        ลาก 2.4-2.5 นี้ก็แรงสำหรับเกมส์มากแล้ว (ไม่บ้ากับตัวเลขคะแนน CPU มากๆ เหมือนผม นะ 555+)

Comment

แล้วตอนนี้ราคา Corsir XMS Twin 1G (512*2) อยู่ที่เท่าไหร่ครับ เพราะตอนนั้นผมซื้อมาประมาณ4พันกว่ามั่ง แล้วถ้า 1G*2 มันเท่าไหร่ จะได้เตรียมงบไว้รอ หรือมือสองหาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ
          --------
          ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ

Comment

Working...
          X