Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์3600+หน่อยจิOCแรงกันขนาดไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by BeerKing View Post
    มาตามกลับบ้านครับ เดียว ผมไม่มีใครอัดแข่ง อิอิ
    ดีแล้วคับท่านมาร์คตามท่านFriday~13rd กลับบ้านก่อนไม่งั้นหลงทางแน่ๆ

ผมขอโชว์อ่อนๆ บ้างเป็นพิธีเอาแบบใช้งานจริงก็พอ

Last edited by nattt; 28 Jun 2007, 12:39:02.

Comment

สเปคตามลายเซ็นครับ เสถียรสุดๆเป็นหิน...ครับ

Comment

AMD สู้ๆ อึ๊บ..อึ๊บ..ขึ้นปายๆ

Comment

ตามลายเซ็นเลยเปิดคอมตลอด24hr.

Comment

งุงิ รอก่อนเดี๊ยวจัดมั่งได้ GMH มาละ

Comment

ดันจ้า

Comment

ขุดขึ้นมาจะมีใคร ว่า ไหมอ่า เดี๋ยวไป OC ก่อน

Comment

ขอ burn อีกซักหน่อย จะอัดให้เกิน 3.1 ให้ได้ หึๆ

Comment

Working...
                  X