Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านผู้มีความรู้ช่วยตอบทีนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านผู้มีความรู้ช่วยตอบทีนะครับ

ผมใช้วินโดวส์ Vista Ultimate เวลาเล่นเกมทำไมภาพสวยเหมือนเล่นบนวินโดวส์ XPเลยอ่ะครับ บางเกมมีกระตุกด้วยอ่ะครับ เสป็คเครื่องของผมครับ
    Intel Core2Duo 2.4 G
    Ram Corsair XMS2 Pc6400 DDR2 800 2 G
    VGA Asus EN8600 GTS Silent 256
    Mainboard Gigabyte P35 DS3R
    ผมว่าเสป็คมันน่าจะรัน Vista ได้นะครับ ทำไมเล่นเกมส์ออกมาเป็นอย่างนี้ ตอบผมทีนะครับ

Originally posted by OOP! View Post
    ผมใช้วินโดวส์ Vista Ultimate เวลาเล่นเกมทำไมภาพสวยเหมือนเล่นบนวินโดวส์ XPเลยอ่ะครับ บางเกมมีกระตุกด้วยอ่ะครับ เสป็คเครื่องของผมครับ
    Ram Corsair XMS2 Pc6400 DDR2 800 2 G
    VGA Asus EN8600 GTS Silent 256
    ผมว่าเสป็คมันน่าจะรัน Vista ได้นะครับ ทำไมเล่นเกมส์ออกมาเป็นอย่างนี้ ตอบผมทีนะครับ
    เกมอะไรหล่ะครับถึงกระตุก

Comment

Originally posted by OOP! View Post
      "ทำไมภาพไม่สวย" หรือเปล่าครับ..

Comment

Working...
      X