Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามร้านที่1000ทิพครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามร้านที่1000ทิพครับ

สเปคนี้

AMD Althon X2 3800+
    Asrock Alive NF6G-VSTA
    Corsair Value Select 1x2 GB
    Galaxy GeForce7900GS 256MB
    DELUX DLP-34A 500W

ที่ฟอจูนมันไม่ค่อยมีPSU+MB อะครับอยากหาร้านที่พันทิพย์แบบมีของตามด้านบนครบ+ผ่อนได้อะครับ จะไปซื้ออาทิตย์หน้าอะครัน ขอบคุณล่วงหน้า

บล.พิมในมือถือยากจัง

ลืมบอกไปที่ฟอจูนส่วนใหญ่จะมีแต่แรมKINGSTONอ่าครับ

Comment

ช่วยทีค้าบ

Comment

ง่า

Comment

ผมว่าร้าน j.i.b น่าจะมีหมดนะครับ

Comment

วันนี้ไป 1000tip asrock มีครับ
            แต่ galaxy ดู J.I.B. ทุกร้าน ไม่มีครับ เค้าบอกว่า ทางร้านไม่เอามาขาย มี asus , spark , กิกกะบ๊วย

Comment

เอาแบบที่ผ่อนได้ด้วยอะครับ

Comment

ช่วยหน่อยนะคร้าบ เอาร้านที่ผ่อนได้่อ่านะ

Comment

ลองเข้าไปถามที่ร้านเลยครับว่าผ่อนได้ไหม

Comment

ขอบคุณครับ ถ้าใครมีชื่อร้านที่ผ่อนได้ก็จาดีมากเลยงับ

Comment

Working...
                    X