Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD 500GB. มีพื้นที่ใช้งานจริงเท่าไหร่อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD 500GB. มีพื้นที่ใช้งานจริงเท่าไหร่อ่ะครับ

HDD 500GB. พื้นที่ใช้งานจริงมันเหลือเท่าไหร่ อยากทราบว่ามันหายไปเยอะมั๊ยอ่ะครับ

ประมาณ 466GB

Comment

465 ประมาณนั้น

Comment

Comment

เอาไปใช้ทำอะไรตั้ง 500 ครับ

ผมมีอยู่ 250*2 ใช้ได้ 150 เอง นอกนั้นว่างๆ

Comment

Originally posted by McCLoY View Post
            เอาไปใช้ทำอะไรตั้ง 500 ครับ

ผมมีอยู่ 250*2 ใช้ได้ 150 เอง นอกนั้นว่างๆ
            เหอๆๆ นั่นสิ

แต่ถ้าคนโหลดบิด น่าจะมีประโยชน์บ้าง แต่คงไม่ถึง 500 กิก หรอกนะ

ถ้า Harddisk พังทีเดียว ก็หายหมดทั้ง 500 เลย

Comment

โหลด บิทถ้ายิ่งมีcolo 500 อาทิตย์เดียวก้เต็มแล้ว

Comment

Working...
              X