Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไหวไหม8600GT XXX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไหวไหม8600GT XXX

การ์ดXFX 8600GT XXX จะใช้กับจอSAMSUNG,ASUS 22นิ้วไหวไหมคับ
    พอดีกำลังจะซื้อจอใหม่

ไหวครับ . . เวลาเล่นเกมสืก็ปรับอย่าให้มันใหญ่มากอะครับ

Comment

เอาแค่แสดงผลหนะได้ชัวร์ เล่นเกมปรับสุดตายยังเขียดแน่นอน เหอะๆๆๆ

Comment

เล่นเกมส์แนะนำจอ 19 นิ้วดีกว่าครับ ไม่ต้อง wide ก็ได้ ปรับได้ 1280*1024 เกือบทุกเกมส์แล้ว ภาพสวยมาก ใช้ 22 นิ้วปรับได้ไม่สุดก็เท่ากับว่าเสียของ ใหญ่แต่ก็ไม่คมชัด

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

พี่ซื้อการ์ดที่ไหนกันครับ

Comment

Originally posted by pony View Post
              ร้านTKคับ

Comment

Originally posted by pony View Post
                JIB

Comment

Working...
                X