Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปันหาเกี่ยวกับเสียง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปันหาเกี่ยวกับเสียง

ผมใช้เสียงออนบอร์ด ไดร์เวอร์ลงครบ ใช้งานปรกติ เข้า Device Manager เจอไม่มีปันหา
    ผมใช้เสียงAudigy ไดร์เวอร์ลงครบ ใช้งานปรกติ เข้า Device Manager เจอไม่มีปันหา
    ผมใช้เสียง200บาท ไดร์เวอร์ลงครบ ใช้งานปรกติ เข้า Device Manager เจอไม่มีปันหา

ไดร์เวอลงครบ ไม่ได้ตั้ง Mute ไว้
    ลำโพงไม่พัง ทดสอบกับมือถือมีเสียง

แล้วมันเป็น***อะไร ทำไมไม่มีเสียงเลยครับ

ตกลง ใช้ sound ตัวไหนครับ ถ้าใช้หลายตัวพร้อมกันมันงงน่ะครับ มันชนกันครับ ให้ใช้อันใดอันนึงพอ อย่าใช้AUDIGY ก็อย่าลืมปิด ซาว์นออนบอดด้วยน่ะครับ แล้วไอเสียง 200 นี่ยังไงงับ งง

Comment

เซศง
      ผมใส่แยกตัวแล้ว

Comment

ผมว่าลบออกให้หมดแล้วเลือกลงไดร์เวอร์ตัวเดียวไม่ดีกว่าเหรอ....

Comment

Working...
        X