Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูที Sapphrie X1650pro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูที Sapphrie X1650pro

โทษทีครับ เมื่อกี๊ตั้งผิดห้อง

เพิ่งซื้อมาวันนี้ ที่ ร้าน Busitek
    ติดตั้งเสร็จ แล้วก็ลงไดรเวอร์ 7.5
    ทำไมมันขึ้นว่า X1700 FSC
    ถามผู้รู้ว่าทำไมมันขึ้นแบบนี้อะ แล้วจะมีปัญหาอะไรมั๊ย
    ขอบคุณครับ

ไม่มีปัญหาครับ เป็นที่ไดร์เวอร์ครับ หุๆ

Comment

ถ้าลงไดรเวอร์เก่าๆ มันจะหายปะครับ สงสัยเหมือนกัน

Comment

ลง ไดร์เวอร์เก่าๆมันจะมองเห็นเป็น x1650 ครับ เช่น 7.2

Comment

แล้ว 7.2 กับ 7.5 มันดีเหมือนกันป่าวครับ
          ขอบคุณมากๆครับที่ตอบ

Comment

ลองลงเวอร์เก่าดูครับ ถ้าใช้งานแล้วมันไม่แตกต่างก็ลงตัวใหม่ล่าสุดดีกว่า

Comment

ไม่ดีเหรอครับ ได้การ์ดรุ่นใหม่กว่ามาใช้ ^^

Comment

Working...
              X