Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงพี่ BattelCruiseครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดูท่ากระทู้ชักจะกลายพันธุ์ซะแล้ว (คนนะ).....

Comment

พักนี้เรือมันมาแรง....
      มี fanclub ด้วย ฮ่าๆ
      ว่าแต่ REP บนขาย X 2 4800+ ไหมคับ/gg

Comment

Originally posted by wongwiwh View Post
        นอกเรื่องนิด
        ชอบกันดั้มเหมือนกัน ท่านไปหารูปสวยๆแต่ใดมาฤา

5 ดาว ปักหมุดโลด
        คือว่า มันไม่ใช่กันดั้มคับ

มันเป็นหุ่นในหนังเรื่อง TRANSFORMERS ครับ

Comment

..........................

Comment

Originally posted by vv View Post
            พี่ BattelCruiseครับ ไอ้clear cmosเนี่ยะ เขาทำยังไงกัยเหยอครับ ขอบคุณครับ
            Originally posted by ohm27 View Post
            เอาวิธีง่ายๆ ถอดถ่านกลมๆที่บอร์ดครับ แล้วใส่เข้าไปใหม่
            Originally posted by นายบุ๊ง View Post
            พักนี้อะไรๆ ก็ท่าน BattelCruise ไรซะหมด อิอิ
            Originally posted by fishow View Post
            เรือรบมันกำลังทำเรตติ้ง นะซิ สะสมคะแนนชิงอันดับผู้ชายที่มีผู้ชาย ชื่นชอบที่สุด กรั๊กๆ

Comment

Originally posted by teem View Post
              Originally posted by ottosang View Post
              ..........................

Comment

คนที่โพสข้างบนทั้งหมดเป็นเกย์

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
                  คนที่โพสข้างบนทั้งหมดเป็นเกย์
                  555 คนที่โพสต่อจากผมก็เป็นเกย์เหมือนกาน เอิ้กๆๆ ส่วนผม....... .......

Comment

Originally posted by nemo_ee14 View Post
                    555 คนที่โพสต่อจากผมก็เป็นเกย์เหมือนกาน เอิ้กๆๆ ส่วนผม....... .......

ส่วนท่านเปงกาเทยใช่ไหมคับ

Comment

ท่านเรือรบ ถามได้ทุกเรื่อง
                      กระทู้นี้ เสียวข้างหลัง...หุหุ

Comment

ตอบกานซะไม่กล้าโพสเลย

Comment

Originally posted by Poomsan View Post
                          ส่วนท่านเปงกาเทยใช่ไหมคับ
                          หึๆๆๆ......รู้ด้ายไงอ่ะ ยังไม่ได้บอกใครเยยนะตัวเอง

Comment

หึหึ แอบปั๊ม

Comment

พักนี้ดังใหญ่ เซียนหูทองเรา

Comment

Working...
                              X