Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปกนี้ทำอะรัยได้บ้างอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปกนี้ทำอะรัยได้บ้างอะ

Athlon x2 3800+ 2.0

เมนบอร์ด ASUS M2N-E SLI RAM CORSIAR KIT 667 1 GB

VGA GF 7300 GT MAXX 128 BIT 256MB DDR3 spalk

เพาเพอร์ อินาแม๊ก 460W

DVD-RW ASUS SATA

DVD-ROM ASUS IDE

H.D.D WD SATA2 80 GB

อยู่ได้อีกกี่ปีคับ ใช้เล่นเกมส์เปงส่วนใหญ่ กับ งาน 3D ควรอัพอรายเพิ่มคับ

เพิ่ม Ram อีกตัว กับเปลี่ยน การ์ดจอเป็น XFX 8600GT
    ก็แจ่มละงับ เล่นได้ทุกเกม

Comment

ก็ทำเท่าที่มันทำได้แหละคับ เกมส์ online เล่นได้ทุกเกมส์
      งานทั่วๆไป หรือจะเล่นเกมส์ PC ก็ได้ แต่คงปรับได้ไม่มาก ก็แค่นั้นเอง

Comment

ก็ใช้ได้หมดและครับ ขึ้นอยู่ที่พอใจกะมันหรือไม่

Comment

ซื้อมาหรือยัง ถ้ายัง จะบอกอะไรให้ ถ้าซื้อมาแล้วก็แล้วไปครับ

Comment

ดีกว่าคอมผมอีกเหอๆๆ

Comment

เพิ่มแรมอีก 1 GB ครับ ส่วนการ์ดจอถ้า เงินเหลือก็เอา 7900 GS ครับ

จริง 7300 GT มันก็แรงเหลือหลายครับ ต้องดูเกมส์ที่เล่นโหดมั้ย

Comment

ถ้าทำ 3d มากๆๆ ก้อเพิ่มแรมไปแหละ ยังไงก้อน่าจะพอ สเปกนี้อ่ะ ไม่ต้องเทพมากหรอก

Comment

เปลี่ยนการ์ดจอ กะเพิ่มแรม ไม่แนะนำใ้หใช้การ์ดจอนี้เลย ละก็จะอยู่ได้อีกกี่ปีก็แล้วแต่ความพอใจของท่าน

Comment

มันทำได้ทุกอย่างหละครับที่คุณอยากให้ทำ
                    แต่อาจจะช้าบ้างกระตุกบ้าง
                    ถ้ามีเงินเหลือก็ควรจะเพิ่มอย่างข้างบนครับ
                    ป.ล.เครื่องผมห่วยกว่าคุณเยอะครับ

Comment

ทำได้ทุกอย่างยกเว้นโทรออก...อิอิ
                      ดีกว่าเราอีก

Comment

Originally posted by ofzaa_air View Post
                        ทำได้ทุกอย่างยกเว้นโทรออก...อิอิ
                        ดีกว่าเราอีก
                        55555555+
                        ไม่ใช่มือถือนะครับท่าน
                        ซื้อมาหลายหมื่น แต่ไม่มีตังค์โทรออก พวกนี้เยอะด้วยครับในสังคมเรา

Comment

ผมยังใช้ celD 2.4 478
                          p4p800se
                          1G*1
                          hdd sata2 160g
                          inno 6200 256
                          ทำอะไรได้ตั้งเยอะก็อยากได้ใหม่เหมือนกันแต่คิดดูของเก่าก็ยังใช้ได้

Comment

Originally posted by kan_it View Post
                            ผมยังใช้ celD 2.4 478
                            p4p800se
                            1G*1
                            hdd sata2 160g
                            inno 6200 256
                            ทำอะไรได้ตั้งเยอะก็อยากได้ใหม่เหมือนกันแต่คิดดูของเก่าก็ยังใช้ได้

spec ใกล้ๆกันเลย หุหุ

Comment

ทำได้หมดแหละครับ

Comment

Working...
                              X