Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดเวบ mthaiแล้ว cpu usagขึ้น100%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดเวบ mthaiแล้ว cpu usagขึ้น100%

ผมเพิ่งลงวินโดว์ใหม่แล้วลองเปิดเวบ mthai แล้วเครื่องมันช้าไปเลยครับ
    ดูที่ window task manager แล้ว cpu usag ขึ้น100% แล้ว
    ค้างไปเลยไม่รู้เวบอื่นเป็นไหมเพราะเข้าเวบ mthai บ่อย
    แล้วก็ลง active x ไปแล้วก็เป็นเหมือนเดิมแต่ไม่เป็นทุกครั้ง
    แต่ก็บ่อยครับ แล้วที่ window task manager ตรงชื่อเวบ
    ตรง status มันขึ้น Not responing แล้วก็ค้าง เบื่อมากเลยครับ
    ช่วยหน่อยนะครับ

ลองเวบอื้นก็ซิครับ

Comment

ผมว่ามันไม่เกี่ยวกลับเว๊บครับอาจจะเป็นที่สาเหตอืนครับ...เช่น1.ใช้วินโดว์ถูกต้องหรือเปล่าครับ...

Comment

เป็นที่เว็บครับ ผมก็เคยเป็น เว็บมันมีพวก Flash หรือ Run อะไรหลายๆอย่างตอนเปิดเว็บครับ

Comment

บางที่ผมเข้า hotmail.com ก็เป็นคับ เวลากดรีเฟรสบ่อยๆ

ทางแก้ ปิดเว็ป แล้วเปิดใหม่ -*-

Comment

Working...
          X